hakuna shida pande hiyo lakini mimi nina hamu ya kwamba kila mtu iko na tala yake inajuwa hakuna shida hakuna shida huko iko wati yako hakuna shida mimi hata kama nikipata tu mahali hiyo nimekubalua mini kwama simshalitachukua meimhakuna hata kama amekuwa mbaya nina waja na ndasiat linakolar niko maka sibini na mojana Here are our four cast on the radio. three WKDF, uh, right, you can join in on the fun of activities. Talking about the we five of the night running uh, in the nine.